Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara Dr Joachim Eyembe, Leo amekabidhi vifaa vya upasuaji wa mifupa kwa Daktari bingwa wa mifupa Dr Elias Godfrey vyenye thamani ya Shilingi ... Read More
Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara Dr Joachim Eyembe, Leo amekabidhi vifaa vya upasuaji wa mifupa kwa Daktari bingwa wa mifupa Dr Elias Godfrey vyenye thamani ya Shilingi ... Read More
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa amepongeza uongozi wa serikali ya mkoa wa Mara pamoja na Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara chini ya usim... Read More
Hospitali ya Mwalimu Nyerere iliyoanza kujengwa Toka enzi za Utawala wa Baba wa taifa Mwalim Julius Kambarage Nyerere inamaliziwa kwa kasi kwa usimamizi wa Serikali ya awamu ya Tano Chini ya... Read More
Wizara Ya Afya Kushilikiana na Ofisi Ya Rais Tamisemi wanakuletea Chanjo ya Surua,Rebella na Pollio kuanza tarehe 17 hadi 21 oktoba 2019 Chanjo Hiyo Kutolewa kwa watoto wadogo kuanzia miezi ... Read More