Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mara Dkt.Frolian Tinuga amewataka wauguzi wa Mkoa wa Mara kufanya kazi kwa bidii na weledi kwa kuzingatia miiko na maadili ya taaluma katika kuhudumia wago... Read More
Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mara Dkt.Frolian Tinuga amewataka wauguzi wa Mkoa wa Mara kufanya kazi kwa bidii na weledi kwa kuzingatia miiko na maadili ya taaluma katika kuhudumia wago... Read More
Kaimu Katibu Tawala wa Mkoa wa Mara Mhandisi Faustine Terai amewataka wajumbe wa kamati ya Lishe ya Mkoa wa Mara kuhakikisha wanatekeleza majukumu yao kwa ufanisi ili kuboresha utekele... Read More
Timu ya Udhibiti Ubora Wa Huduma ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara(QUALITY IMPROVEMENT TEAM-QIT) Leo imeendesha mafunzo ya siku moja ya 5’S-Kaizen kwa Watumishi wa kitengo cha dhar... Read More
Mganga Mfawidhi wa Hospitali Teule ya Wilaya ya Serengeti-Nyerere DDH Dkt. Tanu Warioba, amewataka wananchi wa Wilaya ya Serengeti pamoja na maeneo jirani kutumia fursa ya ujio wa Madaktari ... Read More
Mratibu wa Kifua Kikuu na Ukoma Mkoa wa Mara Dr.Fabian Byesigwa amewataka waganga wakuu wa Wilaya pamoja na Waratibu wa kifua Kikuu na Ukoma Mkoa wa Mara kuacha tabia ya kukaa ofisini na kus... Read More
Afisa Muuguzi kutoka Wizara ya Afya,Maendeleo ya Jamii,Jinsia,Wazee na Watoto Ndg, Edwin Damas ameushauri Uongozi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara kuhakikisha maeneo yote ya kutolea hud... Read More
Timu ya Maboresho ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara (Quality Improvement Team) wameshauriwa kutumia weledi na rasilimali walizonazo ili kutatua changamoto zilizopo na kuhakikisha w... Read More
Hospitali ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere-Kwangwa leo,imeanza kutoa huduma za matibabu kitengo cha mama na mtoto kwa mara ya kwanza tangu ujenzi wake ulipoanza takribani Zaidi ya miak... Read More
Waziri wa Afya,Maendeleo ya Jamii,Jinsia ,Wazee na Watoto Mh.Ummy Mwalimu ameridhishwa na maendeleo ya ujenzi wa Hospitali ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere –Kwangwa na kumtaka Mkandarasi wa ... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara, Imepokea mashine tisa (9)za kisasa kwa ajili ya huduma ya usafishaji wa figo kutoka Wizara ya Afya,Maendeleo ya Jamii,Jinsia,Wazee na watoto ikiwa ni mkak... Read More