WAGANGA WAKUU WA MIKOA NA HALMASHAURI SIMAMIENI HUDUMA ZA MATIBABU YA MENO KABLA YA KUFIKIA KUNG’OA Na. WAF - Tanga Waganga Wakuu wa Mikoa na Halmashauri wametakiwa kuhakikisha wan... Read More
WAGANGA WAKUU WA MIKOA NA HALMASHAURI SIMAMIENI HUDUMA ZA MATIBABU YA MENO KABLA YA KUFIKIA KUNG’OA Na. WAF - Tanga Waganga Wakuu wa Mikoa na Halmashauri wametakiwa kuhakikisha wan... Read More
Ikiwa ni siku ya pili ya uwepo wa Madaktari Bingwa wa Macho kutoka Hospitali ya Kanda Bugando-Mwanza. Leo wameendelea na zoezi la kutoa Huduma ya upasuaji wa macho kwa wananchi waliyoku... Read More
VIONGOZI WA SEKTA YA AFYA SIMAMIENI UBORA WA HUDUMA ZA AFYA NCHINI Na. WAF, Dar es Salaam Naibu Waziri wa Afya Dk. Godwin Molel, amewataka Waganga Wakuu wa Mikoa na Wilaya kuhakiki... Read More
Siku ya leo wananchi mbalimbali mkoa wa Mara wamejitokeza kupata huduma ya upimaji macho kutoka kwa Madaktari Bingwa kanda ya Bugando-Mwanza wakishirikiana na Madaktari waliyopo Hospitali ya... Read More
Katika kuendelea kuimarisha utoaji huduma bora za matibabu kwa wananchi, siku ya Tarehe 16/11/2023 timu ya maboresho (QIT) ilifanya kikao kwa lengo la kuibua changamoto mbalimbali zinazojito... Read More
KLINIKI TEMBEZI KUTUMIKA KUIBUA WAGONJWA WA TB, UKIMWI NA MALARIA Na. WAF - Dodoma Waziri wa Afya Mhe. @ummymwalimu amesema magari ya Kliniki Tembezi (Mobile Clinic) yakatumike kat... Read More
Siku ya tarehe 26/10/2023, Huduma ya upimaji wa Magonjwa yasiyokuwa ya kuambukiza ilitolewa katika viwanja vya Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mara. Zoezi la upimaji Magonjwa yasiyokuwa ya kua... Read More
Siku ya tarehe 24 ya mwezi wa 10/2023, Hospitali ya Rufaa ya Kumbukumbu ya Mwalimu J.K Nyerere kulifanyika uhakiki wa ripoti ya utafiti uliyofanywa na Chuo cha Ustawi wa Jamii kilichopo Dar ... Read More
Waziri wa Afya Mhe. Ummy Mwalimu, leo Bungeni Jijini Dodoma amewasilisha muswada wa Sheria ya Bima ya Afya kwa Wote wa Mwaka 2022, amesema kuwa Bima ya afya ndio mfumo bora, rahisi na endele... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mara kwa kushirikiana na Hospitali ya Kanda Bugando inaendesha zoezi la kutoa huduma za kibingwa kwa wananchi wa Mkoa wa Mara na maeneo Jirani ikiwa ni se... Read More