Mafunzo ya 5S KAIZEN yamehitimishwa siku ya leo ya Machi 28, 2024 katika ukumbi wa mikutano wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere-Mara. Mafunzo yalitolewa kwa w... Read More
Mafunzo ya 5S KAIZEN yamehitimishwa siku ya leo ya Machi 28, 2024 katika ukumbi wa mikutano wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere-Mara. Mafunzo yalitolewa kwa w... Read More
Na WAF - Musoma, Mara Serikali kupitia Wizara ya Afya imetenga kiasi cha fedha shilingi Bilioni 11 kwa mwaka wa fedha 2023/24 ili kuendeleza ujenzi wa Hospitali ya Rufaa ya Kumbukumbu y... Read More
Mkuu wa Wilaya ya Tarime Mhe, Kanali Maulid Hassan Surumbu amesema huduma ya uchujaji damu ni huduma ya mpito kwa wagonjwa wenye matatizo ya figo kushindwa kufanya kazi hivyo kuhitaji msaada... Read More
Katika kuendelea kuadhimisha siku ya wanawake duniani ambayo huadhimishwa Machi 08 ya kila Mwaka ulimwenguni. Siku ya leo Machi 09, 2024 Waaandishi wa Habari Wanawake Mkoa wa Mara wamee... Read More
Ikiwa ni mwendelezo wa kusherehekea siku ya wanawake Duniani ambayo huadhimishwa kila mwaka Machi, 08 ulimwenguni. Siku ya Leo Tarehe 09/03/2024 Umoja wa Wanawake wa Asasi za Kiraia kut... Read More
Ikiwa leo ni Machi 08, 2024 siku ya wanawake Duniani, Watumishi Wanawake wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere-Mara wameadhimisha siku ya wanawake Duniani kwa kutoa ... Read More
Bw, Bahati Katembo ambaye ni Mkunga Mbobezi na msimamizi wa mafunzo ya Graph ya uchungu kutoka Hospitali ya Benjamin Mkapa Jijini Dodoma amesema kuwa Graph ya uchungu iliyoboreshwa ndiyo nye... Read More
Watumishi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere – Mara wahimizwa kutoa huduma bora kwa wananchi kwa kuzingatia weledi na maadili. Hayo yamesemwa leo na Naibu... Read More
Kitengo cha Fiziotherapi siku ya leo tarehe 15/02/2024 wametoa elimu ya afya kuhusu Mguu kifundo kwa wananchi waliyofika Hosipitali kwa ajili ya matibabu. Elimu ya Mguu kifundo i... Read More
Siku ya jana tarehe 13/02/2024 uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere – Mara ukiongozwa na Kaimu Mganga Mfawidhi Dkt. Elias Godfrey waliendesha kikao pamoja n... Read More